SHIRIKA LA RELI TANZANIA

Simu: 2133990 Ofisi ya Mkurugenzi Mkuu
Telegramu: Railways S.L.P 70364
Nukushi: 2133428 [ Dar es Salaam

= - 26 Oktoba 2019

TAARIFA KWA UMMA

KUSITISHWA KWA HUDUMA ZA USAFIRI WA RELI KATIKA
UKANDA WA KASKAZINI HUSUSANI TANGA NA MKOA WA
KILIMANJARO KUANZIA TAREHE 26.10.2019.

Shirika la Reli Tanzania linaomba radhi kwa wateja wake kutokana na kusitishwa huduma
zinazotolewa na TRC hasa usafirishaji wa mizigo katika ukanda wa kaskazini yaani Mkoa wa
Kilimanjaro na Tanga kuanzia tarehe 26.10.2019.

Shirika la reli Tanzania limesitisha utoaji wa huduma kutokana na mvua kubwa za vuli
zinazoendelea kunyesha katika ukanda wa kaskazini na kusababisha mito ya pangani (Ruvu ) na
Rwengera kuacha njia yake baada ya kujaa maji na kuelekea relini.

Tukio hilo limesababisha uharibifu wa miundombinu ya reli yakiwemo madaraja, sehemu
zilizoathirika ni : Muheza, Korogwe hadi Mombo sehemu kubwa ya reli imeathirika na yakiwemo
madaraja mawili. Eneo lingine lililoathirika ni Wami- Makinyumbi (Hale) na kufanya uharibifu
wa makaravati manne.

Shirika linaendelea kuomba radhi kwa wateja kutokana na usumbufu uliojitokeza na tutaendelea
kuwahabarisha pale njia itakapotengemaa na kuendelea na utoaji wa huduma kama ilivyo awali.
Kwa uhitaji wa taarifa sahihi kuhusu TRC, unaweza fungua tovuti ya TRC na kupata taarifa za
uhakika www.trc.co.tz au fungua mitandao ya kijamii “Facebook, Twitter, instagram kwa anuani
tzrailways au kutumia simu ya huduma kwa wateja ya bure ambayo ni : 0800110042.
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